9alove
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chào mừng bạn

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
bym.hip9x (123)
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_vote_lcaptại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_voting_bartại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_vote_rcap 
chi_sweetcandy (67)
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_vote_lcaptại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_voting_bartại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_vote_rcap 
hiroken (50)
Admin (21)
nhungtun (17)
sube0y.lac (14)
nhen4mat:X~ (12)
sutiNy.n0p9x (11)
anh mu*o*p' (7)
nk0kkon.no1 (2)
Latest topics
» Link nhạc của bạn như thế nào nhỷ?!
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 1:44 pm by bym.hip9x

» tuyển tập truyện cười vôva
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 1:43 pm by bym.hip9x

» Đuổi hình bắt chữ đêeeeeeeeeeeeeee =))
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 1:42 pm by bym.hip9x

» ĐÂY LÀ NƠI TẬP HƠP CÁC MV VÀ THREAD ẢNH CỦA CÁC ANH NHÁ!!!!!!
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 1:30 pm by nhen4mat:X~

» Giới thiệu về nhóm F(x)
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 10:59 am by hiroken

» Ngày hôm qua cho em
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 10:15 am by nhungtun

» nhật kí lớp mình
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 9:47 am by nhungtun

» các trang web học tiếng anh trực tuyến đây
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 8:20 am by nhungtun

» xem ảnh Lynh tư cách cắm thùng này:X
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 8:10 am by nhungtun

Poll
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

tại sao tớ yêu DBSK???????????????????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: tại sao tớ yêu DBSK???????????????????   tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 3:21 pm

haha...ngồy rảh vyết bài cho các mụ đây nè.....kể tyếp cho mọi người nghe về DBSK yêu dấu của tớ và tại sao tớ lại yêu DBSK đến như vậy... =)) =))
Như các bạn đã byết (nếu đứa nào đọc bài của tao rồy thỳ sẽ byết),là JAe của chúg tao có một cuọc đờy vô cùg đau thươg trước khy debut.....

nhưg cuối cùg,anh đã vươn lên trở thàh một SUPER STAR của Châu Á và là nyềm mơ ước cảu các cô gái trên khắp thế giới (đươg nhyên,anh ý đẹp trai thế cơ mà...tộy gì mà kô nghé..=)) )
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 65713308.th
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao tớ yêu DBSK???????????????????   tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 4:19 pm

chết....nhầm...đag post thỳ máy mất mạg... Embarassed ...nên bây h lên post tyếp...nhất đỵh lần này con Admin kya...my phải khao tao vỳ lòg nhyệt tỳh mà tao đag cốg hyến cho trag web của lớp mỳh.... Rolling Eyes ..

tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 31681161.th

Và như thế.. mọi người chắc đã hyểu đc lòg quyết tâm mà anh ý đã và đag mag trog còn ngườy nhỳn thỳ ai cũg bảo mỏg manh như cáh hoa của anh....Vỳ vậy..đây là lý do đầu tyên mà tớ yêu DBSK.....Lòg nhyệt huyết của anh ấy là đyều mà tớ ngày đêm phấn đấu và cố gắg....

[img][/img]tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 14004655.th

Tyếp theo,đó alf leader U_know YunHO của chúg ta...Anh ý có một bo đỳ khoẻ mạh...đyều ấy thỳ ai cũg byết...và tất nhyên,anh ý là sự gah tỵ của nhữg tên con trai-kô-có-bo-đỳ-khoẻ-mạnh-như-anh-ý và cũg là giấc mơ của phái đẹp(tớ cũg thế đây nè,nhưg mỗi tộy là Jae vẫn nhyều hơn :">)

Đằg sau ánh hào quag của DBSK trog lòg người hâm mộ là sự cố gắg cảu leader YunHo thân yêu..anh ý đã phải cố gắg rất nhyều để DBSK trưởg thàh đc như ngày hôm nay...đó là sự cố gắg kô mệi mỏy và cũg kô đồi hỏi sự đáp lại từ nhữg người xug quah...Luôn nghỹ cho các thàh vyên,đó là tyêu chý của một leader-như-YunHo...
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 52526994.th

Nhỳn vào nhóm,ai cũg phải bật cười trước khuôn mặt cuả Micky Yuchun (ê,hổg phải là ôg ý xấy trai hay gì đâu nhá.Tại lúc nào thằg cha này cũg cười nên chả qa là bật cười theo thôy ^^)
Đươch phát hyện trog buổi thử giọg cảu SME tại Mỹ và cũg là thàh vyên xuất hyện cuói cùg,nhưg kô vỳ thế mà sức hút của chàg trai đẹp hơn cả hoa này giảm...mà ngược lại càg ngày càg tăg cao...Týh cách đôi nét trẻ con khyến cho anh lúc nào cũg cười...Khy các thàh vyên khác mệt mỏy thở hồg hộc thỳ cũg chýh là lúc anh bật ság như bóg đèn neon (sorry ná,vỳ tao bý ý qá,nên thôy,lấy cái này cho nó tyện. Đèn neon ság thật còn gì,mà lại còn có nhyều màu sắc nữa chứ ^^)..Anh là đyển hỳh của mẫu người luôn nhỳn cuộc sốg dưới một con mắt đa sắc màu..nhữg sắc màu tười ság đc ság tạo ra bởy ryêg anh..là ngươì bao dug và lac quan...
tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 29907168.th

Hươg nhện ớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,đây là phần mà nhà người mog chờ nhất đây....con bạn của mày bắt đầu 'phê bỳh" chàg trai của mày nhá....:">
Anh ý có cái tên là Xiah Junsu....Một cái tên thể hyện rõ ước mơ của anh là vươn tớy Châu Á(thỳ tất nhyên là anh ý đag ở ChâuÁ nhưg đây là hỳh ảh ẩn dụ)...nôn nóg là "đức týh" mà chúg ta co thể thấy ngay tại anh...nhưg đó alf sự nôn nóg trẻ con và fan của anh ý thỳ yêu cái nôn nóg đó vô vô vô cùg.....Thân hỳh trôg lúc nào cũg là hơy ú.. nhưg anh luôn là người rất chăm tập thể dục và cơ bắp thỳ...VÔ ĐỐY!!!!!!!!!!!!!

tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 47911114.th

Thàh vyên cuốy cùg tớ muôn nóy đến và cũg là thàh vyên nhỏ tuổy nhất nhóm chýh là Min Max...byệt dah và tên đối lập nhau cũg xuất phát từ hỳh dág của..anh cao nhất nhóm và "chân dài" nhất nhóm...nhưg hỳh như tâm hồn của anh thỳ kô nhỏ một tý nào...cả quả óc cũg thế.....anh ý vô cùg thôg myh á......rất byết hy syh và tôn trog nhữg người xug quanh là nhữg gì tớ học đc từ anh ấy...trái tym của anh hỳh như cũg kô thua gì vẻ cao lớn cảu anh vây.....tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 19716464.th

HỢP LẠI TẤT CẢ NHỮG ĐYỀU TUYỆT VỜI TRÊN...LÀ TÔY YÊU DBSK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 71636349.th

tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 55419844.th

tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 11926829.th

tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? 84595739.th
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao tớ yêu DBSK???????????????????   tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 4:22 pm

ÔY TRỜY ƠY.....LẤY NHẦM LINK.....ẢNH NHỎ QUÁ...........TYẾC QUÁ TRỜY ƠY...........LẦN SAU ANH THỀ SẼ KÔ BỴ NHẦM THẾ NỮA............... affraid
chi_sweetcandy
Mầm non lớn
Mầm non lớn

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao tớ yêu DBSK???????????????????   tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 4:58 pm

DB DỞ HƠI Smile)
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao tớ yêu DBSK???????????????????   tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:54 pm

chi_sweetcandy đã viết:
DB DỞ HƠI Smile)

hở dơii
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao tớ yêu DBSK???????????????????   tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeSat Nov 14, 2009 6:17 pm

:-ss
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao tớ yêu DBSK???????????????????   tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitimeSat Nov 14, 2009 6:23 pm

toàn ảnh cũ. dạo này kh thấy ảnh mới của DB
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tại sao tớ yêu DBSK???????????????????   tại sao tớ yêu DBSK??????????????????? I_icon_minitime

tại sao tớ yêu DBSK???????????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» DBSK NO.1=))~
» ai hâm mộ BigBang và ghét DBSK hãy vào đây :))
» Ý KIẾN XUNG QUANH VỤ KIỆN ĐÌNH ĐÁM CỦA DBSK
» cập nhật mới nhất từ DBSK