9alove
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chào mừng bạn

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
bym.hip9x (123)
nhật kí lớp mình I_vote_lcapnhật kí lớp mình I_voting_barnhật kí lớp mình I_vote_rcap 
chi_sweetcandy (67)
nhật kí lớp mình I_vote_lcapnhật kí lớp mình I_voting_barnhật kí lớp mình I_vote_rcap 
hiroken (50)
Admin (21)
nhungtun (17)
sube0y.lac (14)
nhen4mat:X~ (12)
sutiNy.n0p9x (11)
anh mu*o*p' (7)
nk0kkon.no1 (2)
Latest topics
» Link nhạc của bạn như thế nào nhỷ?!
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 1:44 pm by bym.hip9x

» tuyển tập truyện cười vôva
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 1:43 pm by bym.hip9x

» Đuổi hình bắt chữ đêeeeeeeeeeeeeee =))
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeMon Nov 23, 2009 1:42 pm by bym.hip9x

» ĐÂY LÀ NƠI TẬP HƠP CÁC MV VÀ THREAD ẢNH CỦA CÁC ANH NHÁ!!!!!!
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 1:30 pm by nhen4mat:X~

» Giới thiệu về nhóm F(x)
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 10:59 am by hiroken

» Ngày hôm qua cho em
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 10:15 am by nhungtun

» nhật kí lớp mình
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 9:47 am by nhungtun

» các trang web học tiếng anh trực tuyến đây
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 8:20 am by nhungtun

» xem ảnh Lynh tư cách cắm thùng này:X
nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 8:10 am by nhungtun

Poll
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

nhật kí lớp mình

Go down 
hiroken
Admin
katuti.nup9x
bym.hip9x
chi_sweetcandy
9 posters
Tác giảThông điệp
chi_sweetcandy
Mầm non lớn
Mầm non lớn

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 1:26 pm

TÌNH HÌNH LÀ LẬP TOPIC NÀY CHO MỌI NGƯỜI VIẾT NHỮNG CHUYỆN TRONG NGÀY NHƯ NHẬT KÍ CHUNG CỦA MỌI NGƯỜI ........................................BẮT ĐẦU TỪ TA ...........................HÔM NAY NGÀY 12/11/09 LỚP NHƯ 1 CÁI CHỢ ......ĐẶC BIỆT HÔM NAY BỌN NÓ CÃI NHAU CHỈ VÌ BỌN CA SĨ DỞ HƠI ........................... CHỬI NHAU CÁC LOẠI CHỈ VÌ AI ĐẸP TRAI HƠN ....AI ĐẸP TRAI HƠN THÌ ĐÓ CHỈ LÀ SỰ CHỦ QUAN CỦA MỖI NGƯỜI VẬY MÀ CHỈ VÌ THẾ MÀ BẠN BÈ CÃI NHAU .............................. MÌNH NÓI AI THÌ NGƯỜI ẤY TỰ BIẾT MÀ SỬA SAI CHỨ ĐỪNG NGHĨ MÌNH LÀ ĐÚNG.....................................................................................CÙNG MỘT LỚP THÌ THÔI BỎ QUA VẬY COI NHƯ KHÔNG CÓ GÌ bounce bounce bounce bounce
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 1:39 pm

đúng thế. đề nghị làm lành nhau đi Razz
Thần Tượng là con tép . idol Nhật Linh dễ thương đây này >Razz
katuti.nup9x
Học Nói
katuti.nup9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: ều   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 1:58 pm

pà nhớ... kô cho kon nàm qản trỵ nhớ... kon mék rì Anh...
Admin
Admin
Admin
Admin

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 2:21 pm

katuti.nup9x đã viết:

không viết chữ 9x...tái phạm sẽ ban nick 7 ngày
https://mylove9a.forum-viet.com
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 2:33 pm

e hèm.....hôm nay anh đã hết tức nên có ý định là....e hém...sorry con Mướp..mày cũng phải sorry tao....tao không xin lỗi một mình đâu...nếu mày kô xin lỗi thì coi như tao chưa từng xin lỗi nhá... Twisted Evil Twisted Evil tongue silent cat Idea
chi_sweetcandy
Mầm non lớn
Mầm non lớn

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:33 pm

hiroken đã viết:
e hèm.....hôm nay anh đã hết tức nên có ý định là....e hém...sorry con Mướp..mày cũng phải sorry tao....tao không xin lỗi một mình đâu...nếu mày kô xin lỗi thì coi như tao chưa từng xin lỗi nhá... Twisted Evil Twisted Evil tongue silent cat Idea
như thế có phải tốt hơn không Embarassed Embarassed Embarassed
chi_sweetcandy
Mầm non lớn
Mầm non lớn

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:34 pm

bym.hip9x đã viết:
monkey monkey monkey monkey monkey monkey linh dễ thương là linh gặm xương Laughing Laughing Laughing
chi_sweetcandy
Mầm non lớn
Mầm non lớn

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:35 pm

Admin đã viết:
katuti.nup9x đã viết:

không viết chữ 9x...tái phạm sẽ ban nick 7 ngày
nghiêm khắc quá afro afro
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:35 pm

này này này...đấy kô phải là tao nhường đâu đấy... affraid affraid
sube0y.lac
Học Nói
sube0y.lac

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:40 pm

Tình hình là hum nay ý... Em là em ngồi chép bài (Toán Hình)...Tuy vậy em là em cũng hóng được vài chuyện... Nói chung là chỷ vì một việc nhỏ nhặn...(Là ai đẹp trai xinh gái hơn , nhóm nào nổi tiếng hơn...) . Nhưng mà dù gì thỉnh thoảng em cũng có tham gia vài vụ tranh cãi Razz .Cũng vài trận nảy lửa...(nhất là với con Lan...lần đấy em oan... Crying or Very sad ).Nhưng gì thỳ gì thỳ cãi nhau , chửi nhau xong... thỳ cũng làm lành nhau dy nhá I love you I love you
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:42 pm

chi_sweetcandy đã viết:
bym.hip9x đã viết:
monkey monkey monkey monkey monkey monkey linh dễ thương là linh gặm xương Laughing Laughing Laughing

Chi ơi Embarassed

tao khinh mày cheers
sube0y.lac
Học Nói
sube0y.lac

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:42 pm

Bọn này... chán chúng maì quá...Làm lành thỳ làm lành đy...Để Loan Thanh Lịch sướng phát nào... Very Happy Very Happy
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:45 pm

sube0y.lac đã viết:
Bọn này... chán chúng maì quá...Làm lành thỳ làm lành đy...Để Loan Thanh Lịch sướng phát nào... Very Happy Very Happy

lêu lêu . đồ ngu =))
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:46 pm

sube0y.lac đã viết:
Tình hình là hum nay ý... Em là em ngồi chép bài (Toán Hình)...Tuy vậy em là em cũng hóng được vài chuyện... Nói chung là chỷ vì một việc nhỏ nhặn...(Là ai đẹp trai xinh gái hơn , nhóm nào nổi tiếng hơn...) . Nhưng mà dù gì thỉnh thoảng em cũng có tham gia vài vụ tranh cãi Razz .Cũng vài trận nảy lửa...(nhất là với con Lan...lần đấy em oan... Crying or Very sad ).Nhưng gì thỳ gì thỳ cãi nhau , chửi nhau xong... thỳ cũng làm lành nhau dy nhá I love you I love you

=)) đơ
sube0y.lac
Học Nói
sube0y.lac

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:46 pm

Chy sơ xinh tươi nhá ...mai gặp cho mấy fát vào mông...hahaha Razz Razz Razz
sube0y.lac
Học Nói
sube0y.lac

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:48 pm

Vâng em dơ ... Sao hok Question
chi_sweetcandy
Mầm non lớn
Mầm non lớn

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:56 pm

sube0y.lac đã viết:
Chy sơ xinh tươi nhá ...mai gặp cho mấy fát vào mông...hahaha Razz Razz Razz
mày tét tao 1 cái tao tét 10 cái cho sướng Embarassed Embarassed Embarassed
chi_sweetcandy
Mầm non lớn
Mầm non lớn

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:58 pm

bym.hip9x đã viết:
chi_sweetcandy đã viết:
bym.hip9x đã viết:

Chi ơi Embarassed

tao khinh mày cheers
ta không thèm khinh mí .......................because không ai đi khinh một người bị dở hơi cả Laughing Laughing Laughing Laughing
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:08 pm

chi_sweetcandy đã viết:
bym.hip9x đã viết:
chi_sweetcandy đã viết:
bym.hip9x đã viết:

Chi ơi Embarassed

tao khinh mày cheers
ta không thèm khinh mí .......................because không ai đi khinh một người bị dở hơi cả Laughing Laughing Laughing Laughing

lêu lêu
anh mu*o*p'
Học Nói
anh mu*o*p'

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 6:19 pm

thông tin này là đáng chú ý nhất này... hay hay... tao là người có tấm lòng bao dung...bao la rộng lớn như biển cả mênh mông...( nghe bùn cười ghê)... nên tao cũng tha thứ cho mày... tao đã nói rồi... tao ghét bọn DBSK vì nó làm tao với con lan điên cãi nhau... thôi tao quên rồi... biết thế ko lên nữa... đọc lại tin đau buồn I'm sad Crying or Very sad
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 7:48 pm

ha ha ha ha...con PA là cái con dở hơi..... Cool Cool ....chỉ có anh LAn là đẹp zai thôi... Cool afro
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:13 pm

khổ thân phương anh quá ;( tự nhiên mắc bệnh điên Sad
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:34 pm

có mỗi anh Lan là xinh tươi thôi đúng kô... cheers ...ha ha....tự ta thấy đúng quá.... lol! ....ôi...đời ơi là đời..... afro ....sao ta có thể tràn đầy nhiệt huyết như thế này kô biết... lol!
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:40 pm

sube0y.lac đã viết:

ê con kia...thế thì thành ra tao cố ý gây sự vs mày hả....con mất dạy....ai làm gì mày đâu hả...... pale Suspect
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:55 pm

@ hiro: trời ơi . tại sao sau khi đọc song nhữg dòng Lan viết bỗng dưng con cảm thấy xao xuyến lạ thường Sad bỗng dưng con muốn thôt lên 1 câu :
Mặt Lan tởm lắm toàn mụn =))
sube0y.lac
Học Nói
sube0y.lac

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeFri Nov 13, 2009 2:43 pm

Trời ơi ...Hôm nay con Chi sơ nó hâm dã man...Toàn đánh em thui...Cả con Lan con Huyền nữa ... toàn béo má em thui... Đau chết đi được mà chúng nó cứ sâu xé em... Sad Sad Sad ( Cả thằng Phi Dê nữa... nó ki bo vô đối ...chả cho em tiền mua bánh... trong khi đó em chưa được ăn gì)....Nhưng không sao con yêu Vũ Nhung đã cho em cái bánh... Razz Razz (no rùi ) vào giờ Sử em lại gặp bạn Đoàn Linh dở hơi...Nó bị em,Tố Tửu, Hiền móm,Đức Đog... trêu cho(giật tóc,ai bảo tóc dài cơ...)...Nói chung là học xong thỳ em với admin đy về...thế là hết... Razz Razz
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeFri Nov 13, 2009 5:15 pm

ừ hôm nay Loan lác đã sỗ sàng nằm lên trên đùi mình và thế là mình bị buồn . =))
chi_sweetcandy
Mầm non lớn
Mầm non lớn

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeFri Nov 13, 2009 5:53 pm

hôm nay ngày ....không bít.................học toán xong đi mua bánh chuối với con lợn lan ...............................nó quá ...........................bụng mình lại bự rồi nhật kí lớp mình Icon_redface
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 14, 2009 7:39 pm

ôi thèm bánh chuối Sad
hôm nay con Lan nó đã đòi mình cái vòng thế là mình hết đeo và quyết định là sẽ về kể cho mẹ nghe rằng con lan nó ki bo như thế nào Sad
sutiNy.n0p9x
Học Nói
sutiNy.n0p9x

Đến từ : thôn cành lá, xã cành cây, huyện trên mây, tỷh dưới nươc

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 14, 2009 7:49 pm

chài chài...sao kái forum nềy khó chơi zạ Crying or Very sad
bym.hip9x
Thư kí admin
Thư kí admin
bym.hip9x

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSun Nov 15, 2009 12:01 pm

móm ơi . đừng viết chữ 9x nhá. không chị admin ban ních ấy
khó gì dần dần là quen í mà nhật kí lớp mình 677822

mà cái icon khỉ dang hai tay ra run run lắc lắc là như nào nhỉ Sad

:-ss
hiroken
Mầm non lớn
Mầm non lớn
hiroken

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeFri Nov 20, 2009 11:18 am

ôi mẹ ơi...hôm nay con vs cả mụ PA biểu diễn...xấu hổ quá đi mất...mic hỏng.... nhật kí lớp mình 94779 nhật kí lớp mình 153196
nhungtun
Admin
Admin
nhungtun

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 7:59 am

tình hình là hôm 20-11...nhìn bạn lan như con nhật kí lớp mình 4887 =))
nhungtun
Admin
Admin
nhungtun

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 9:47 am

hôm uqa đi thăm 2 cô....he he...cảm giác khó tả khó tả nhật kí lớp mình 94779
Sponsored content

nhật kí lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí lớp mình   nhật kí lớp mình I_icon_minitime

nhật kí lớp mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cập nhật mới nhất từ DBSK